Thật hiếm 179 triệu/m2 đất lớn giá rẻ mặt tiền hoa lan- nối dài hoa đào 12x22m. cn: ~220m2 . p.2 pn

Ngày đăng: 21/05/2026

5.8
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

THẬT 100% HIẾM 179 TRIỆU/M2 ĐẤT LỚN GIÁ RẺ Mặt tiền HOA LAN- HOA ĐÀO Phan 12x22m. ~ 220m2 Khu Xích Long - Ngay Bệnh Viện Hoàn Mỹ. P.2 PHÚ NHUẬN - Diện tích 220m ngang lớn 12x22m. - Khu vực Xây mới hầm + 6 tầng sân thượng. - Vị trí Sát Mặt tiền Khu Ẩm Thực Phan Xích Long, Sát Bên Quận 1 ... Gia: 39.5 Tỷ PHÁP LÝ CHÍNH CHỦ. LIÊN HỆ: 0909821810 MR HOÀNG

Xem thêm

Liên hệ:

090 982 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Ưu điểm BĐS Xây mới

Vị trí bản đồ

* Lưu ý: Bài viết Thật hiếm 179 triệu/m2 đất lớn giá rẻ mặt tiền hoa lan- nối dài hoa đào 12x22m. cn: ~220m2 . p.2 pn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.