Phan Xích Long, 3 phòng ngủ, giếng trời, ban công thoáng mát – 53m² – 3,12 tỷ

Ngày đăng: 18/05/2026

7
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Lý do bán nhà:Chủ cần bán nhanh, nhà mới, vào ở ngay

Địa chỉ: Hẻm Phan Xích Long, Phường 15, Phú Nhuận

Vị trí: Hẻm sạch sẽ, khu dân cư yên tĩnh, an ninh, di chuyển nhanh sang Quận 1, Quận 3

Tiện ích nổi bật: Gần khu ẩm thực Phan Xích LongTrường Tiểu học Phan Xích Long – ngay trên tuyến đường

Trường THCS Lê Quý Đôn Trường THPT Nguyễn Thượng Hiền

Hẻm thông, thuận tiện di chuyển

Giá: 2,12 tỷ (thương lượng)

Diện tích đất: 53 m² - Diện tích sử dụng: ~78 m² (2 tầng)

Kết cấu: 2 tầng - 3 phòng ngủ – 3 nhà vệ sinh - Giếng trời, ban công thoáng mát

Pháp lý: Sổ hồng riêng, hoàn công – mua bán nhanh

Xem thêm

Liên hệ:

093 874 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 3m
Nội thất
Số ban công 2
Mức độ giao dịch Trong tuần
Tiện ích Sân chơi, Sân vườn, Wifi
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Cho thuê giá cao, Dân trí cao, Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

3,12 tỷ

3 PN, 3 WC
53 m²
58,87 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Số tầng
2
Hướng
Tây
Địa chỉ
Đ. Phan Xích Long, P. 2, Q. Phú Nhuận, Tp. Hồ Chí Minh
* Lưu ý: Bài viết Phan Xích Long, 3 phòng ngủ, giếng trời, ban công thoáng mát – 53m² – 3,12 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.