Nhà khu Vip ô tô ngủ trong nhà 55m2 đất Thích Quảng Đức, thông Hoàng Hoa Thám, Phú Nhuận 9,5 tỷ

Ngày đăng: 11/05/2026

6.8
Khá
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

[ 9.5 Tỷ] Nhà khu Vip ô tô ngủ trong nhà 55m2 đất Thích Quảng Đức, thông Hoàng Hoa Thám, Phú Nhuận.

Diện Tích: Ngang 4m x 12.5m. nở hậu 5.07m. CN: 55m2 không quy hoạch, không lộ giới, vuông vức.

Kết cấu: 1 Trệt 1 Lầu.

Công năng Gồm: Gara xe, phòng khách, bếp, 3 phòng ngủ, 3 toilet, có phòng ngủ dưới trệt cho người lớn tuổi & em bé. Tặng Full nội thất.

Vị Trí Nhà Khu Vip 2 mặt hẻm thoáng. Hẻm trước nhà xe tải Thích Quảng Đức thông Hoàng Hoa Thám.

Hẻm sau nhà ba gác, có khuôn viên mát mẻ. Ô tô ngủ trong nhà. Gần Chợ Trường Học Bệnh Viện.

Phù hợp gia đình mua ở hoặc Vừa ở vừa kinh doanh, mở văn phòng công ty, spa, nail, shop online đầu tư giữ tiền.

Hướng Đông Nam

Pháp lý: Sổ hồng chính chủ, hoàn công đầy đủ, công chứng ngay

Giá Bán: 9 Tỷ 500 Thương Lượng Chính Chủ

Alo & Zalo: Em Khánh Xem Nhà - Cam Kết Nhà Thật 100%

Xem thêm

Liên hệ:

089 697 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Chiều sâu 13,75m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Giao thông thuận lợi, Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

9,5 tỷ

3 PN, 3 WC
55 m²
172,73 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Số tầng
2
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Đ. Thích Quảng Đức, Q. Phú Nhuận, Tp. Hồ Chí Minh
* Lưu ý: Bài viết Nhà khu Vip ô tô ngủ trong nhà 55m2 đất Thích Quảng Đức, thông Hoàng Hoa Thám, Phú Nhuận 9,5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.