Nhà hẻm ô tô Hoa Cau, diện tích 34m2, 2PN, 3WC có SHR

Ngày đăng: 05/05/2026

6.8
Khá
Nhà hẻm ô tô Hoa Cau, diện tích 34m2, 2PN, 3WC có SHR
Nhà hẻm ô tô Hoa Cau, diện tích 34m2, 2PN, 3WC có SHR
Nhà hẻm ô tô Hoa Cau, diện tích 34m2, 2PN, 3WC có SHR
Hình ảnh 1/3
Nhà hẻm ô tô Hoa Cau, diện tích 34m2, 2PN, 3WC có SHR
Nhà hẻm ô tô Hoa Cau, diện tích 34m2, 2PN, 3WC có SHR
Nhà hẻm ô tô Hoa Cau, diện tích 34m2, 2PN, 3WC có SHR
Mô tả tin đăng

BÁN NHANH – GIÁ TỐT 

Còn thương lượng cho khách thiện chí

Diện tích: 3,4 x 10m

Kết cấu: 1 trệt + 2 lầu, 2 phòng ngủ, 3 WC, dọn vào ở ngay

Sổ hồng riêng, công chứng nhanh. Khu dân cư hiện hữu, an ninh, yên tĩnh. Hẻm 6m, thông thoáng

Tiện ích xung quanh: gần siêu thị, chợ, cửa hàng tiện lợi

Gần trường học các cấp, ngân hàng, trung tâm thương mại

Khu vực sầm uất, tiện sinh hoạt hằng ngày

Nhà đẹp, giá tốt, không chờ lâu. Khách thiện chí có thể chốt ngay trong ngày

Liên hệ: Tường Thu – 0938 448 505 (Zalo/Call)

Xem thêm

Liên hệ:

093 844 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 3,4m
Chiều sâu 10m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Giao thông thuận lợi, Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

1,68 tỷ

2 PN, 3 WC
34 m²
49,41 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Số tầng
3
Địa chỉ
Đ. Hoa Cau, P. 17, Q. Phú Nhuận, Tp. Hồ Chí Minh
* Lưu ý: Bài viết Nhà hẻm ô tô Hoa Cau, diện tích 34m2, 2PN, 3WC có SHR - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.