Nhà Hoàng Hoa Thám, Phú Nhuận, hẻm xe hơi, nở hậu, 3 tầng, giá 8.9 tỷ

Ngày đăng: 24/04/2026

6.6
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng
Nhà đẹp lung linh tại đường Hoàng Hoa Thám, Phường 6, Quận Phú Nhuận, giáp ranh Quận 1 chỉ vài trăm mét, tiện di chuyển sang các quận trung tâm như Quận 1, 3, 10. Diện tích 4.6m x 16m, nở hậu đẹp, công nhận đủ, sẵn sàng đón chủ mới.
Kết cấu 1 trệt, 2 lầu với 4 phòng ngủ và 3 nhà vệ sinh, quá đủ cho gia đình đông vui hoặc cho thuê sinh lời.
Hẻm xe hơi nhỏ, dễ dàng di chuyển và đậu đỗ.
Giá yêu thương chỉ 8.9 tỷ, tương đương 134 triệu/m2. Cơ hội đầu tư sinh lời cực tốt, đừng bỏ lỡ! Liên hệ ngay Phú 0901697506 để xem nhà và chốt deal!
Xem thêm

Liên hệ:

090 169 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,6m
Chiều sâu 16m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Giao thông thuận lợi, Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

8,9 tỷ

4 PN, 3 WC
73.6 m²
120,92 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Số tầng
3
Địa chỉ
Đ. Hoàng Hoa Thám, Q. Phú Nhuận, Tp. Hồ Chí Minh
TP

Thanh Phu

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Nhà Hoàng Hoa Thám, Phú Nhuận, hẻm xe hơi, nở hậu, 3 tầng, giá 8.9 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.