Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà MT 177 Phan Đăng Lưu, 8.5x28, 218m2, nhà 1 lầu, 118 tỷ

Ngày đăng: 22/10/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

- Bán nhà MT Đường Phan Đăng Lưu,Phú Nhuận - Địa Chỉ: 177 Phan Đăng Lưu, Phường 1, Phú Nhuận, địa chỉ mới: Phường Cầu Kiệu, Tp HCM - Diện tích đất: 218m² (8,7m x 28m) , - Hiện trạng: 2 tầng, 1 trệt, 1 lầu - Vị trí: Mặt Tiền kinh doanh buôn bán thương mại rất sầm uất, gần ngã tư Phan Xích Long - Hướng: tây bắc - Giá bán: 120 Tỷ thương lượng ------------------------- LH: 0919419468 Mr Thành Phương Thành Real Trụ sở: 356 Tân Sơn Nhì, Phường Tân Sơn Nhì, Tp HCM CN: 204A Nguyễn Văn Hưởng, Phường An Khánh, Tp HCM *Nhận ký gửi mua bán, cho thuê nhà phố, biệt thự, villa, đất nền, tìm nhà theo yêu cầu. *Hỗ trợ miễn phí sang tên đăng bộ tất cả các quận huyện.

Xem thêm

Liên hệ:

091 941 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8,7m
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

118 tỷ

3 PN, 3 WC
218 m²
541,28 triệu/m²
Địa chỉ
P. Phan Đăng Lưu, P. 1, Q. Phú Nhuận, Tp. Hồ Chí Minh
P

Phuongthanhreal.vn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà MT 177 Phan Đăng Lưu, 8.5x28, 218m2, nhà 1 lầu, 118 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.