Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt phố Nguyễn Kiệm, 33 tỷ, 216m2, Phường 4, Phú Nhuận, HCM, giá cực chất

Ngày đăng: 08/10/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhà mặt phố Nguyễn Kiệm, Phường 4, Quận Phú Nhuận, TP.HCM là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian sống và làm việc chất lượng tại khu vực sôi động. Với diện tích 216m2 và mặt tiền rộng 7m, ngôi nhà này rất phù hợp cho các hoạt động kinh doanh, vừa mang lại không gian sống thoải mái cho gia đình. Ngôi nhà được trang bị đầy đủ nội thất, bao gồm điều hòa, giường, tủ lạnh, mang lại sự tiện nghi cho cuộc sống hàng ngày. Pháp lý đầy đủ, giúp quý khách yên tâm khi giao dịch. Với giá bán 33 tỷ VND, đây là cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai muốn sở hữu một bất động sản mặt phố đẳng cấp. Địa điểm tiện ích xung quanh: - Bệnh viện An Sinh, Bệnh viện Đa khoa Hoàn Mỹ Sài Gòn, Bệnh viện Ung Bướu TP.HCM - Siêu thị Bách Hóa Xanh, WinMart+ - Công viên Hồ Văn Huê, Công viên Gia Định - Hệ thống Trường Quốc Tế Việt Úc - Cơ Sở Hoàng Văn Thụ, Miraiku Little Hands Nursery, Trường Mầm Non Quốc Tế Thiên Thần Nhỏ. Liên hệ để biết thêm chi tiết: 0922440997 Phan Thị Cẩm Hồng. #65841

Xem thêm

Liên hệ:

092 244 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

33 tỷ

216 m²
152,78 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Kiệm, P. 4, Q. Phú Nhuận, Tp. Hồ Chí Minh
PH

Phan Thị Cẩm Hồng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt phố Nguyễn Kiệm, 33 tỷ, 216m2, Phường 4, Phú Nhuận, HCM, giá cực chất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.