Tin đăng đã hết hạn.

Góc 2 MT khan hiếm! Bán gấp tòa nhà Phan Đăng Lưu, Q. Phú Nhuận 10x22m H 4tầng HĐT 150tr gía 36tỷ

Ngày đăng: 01/10/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán siêu phẩm góc 2 MT Phan Đăng Lưu, P. 7, Q. Phú Nhuận. - Diện tích: 10 x 22m. Công nhận: 215m2. - Kết cấu: Hầm 4 tầng. - Hợp đồng thuê: 150 triệu / tháng. - Giá bán: 39 tỷ giảm về 36 tỷ. Liên hệ: Thành Trung 0902628076 để được hỗ trợ và làm việc chính chủ.

Xem thêm

Liên hệ:

090 262 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m

Vị trí bản đồ

36 tỷ

215 m²
167,44 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
P. Phan Đăng Lưu, P. 7, Q. Phú Nhuận, Tp. Hồ Chí Minh
NT

Nguyễn Thành Trung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Góc 2 MT khan hiếm! Bán gấp tòa nhà Phan Đăng Lưu, Q. Phú Nhuận 10x22m H 4tầng HĐT 150tr gía 36tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.