Tin đăng đã hết hạn.

Mặt tiền kinh doanh sầm uất Phú Nhuận - 130m2 ngang 4.2m - 5 tầng BTCT có hầm.

Ngày đăng: 01/10/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán nhà Mặt tiền Kinh doanh Nguyễn Trọng Tuyển Phường 8 Phú Nhuận. - Diện tích 130m2 ngang 4.2m dài 31m, Công nhận đủ 115m2. - Kết cấu 5 tầng BTCT gồm 1 hầm, 4 tầng, mỗi tầng có 3 phòng ngủ cực kỳ rộng. - Nhà chính chủ thừa kế, đang lớn tuổi nên cho thuê vui vẻ 40tr/tháng. - Khu vực xây dựng cao tầng, hàng xóm xây dựng 8 tầng. - Vị trí giáp Nguyễn Văn Trổi, Hoàng Văn Thụ, đầy đủ tiện ích như Bệnh viện đa khoa Itto, Bệnh viện Phú Nhuận, Bệnh viện Hoàn Mỹ, Chợ Phú Nhuận, Chợ Trần Hữu Trang, Nhà thờ, Cây xăng, ngân hàng, trường học, Ủy Ban. - Giá 34 tỷ thương lượng, rẻ gần 20% so với thị trường. Liên hệ ngay em Quang 0939434569 có zalo để xem nhà và sổ. Cảm ơn.

Xem thêm

Liên hệ:

093 943 ****

Vị trí bản đồ

34 tỷ

130 m²
261,54 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Trọng Tuyển, P. 8, Q. Phú Nhuận, Tp. Hồ Chí Minh
HQ

Hướng Đăng Quang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mặt tiền kinh doanh sầm uất Phú Nhuận - 130m2 ngang 4.2m - 5 tầng BTCT có hầm. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.