Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt tiền đường nguyễn văn trỗi, phú nhuận tel: 0329196985

Ngày đăng: 30/09/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

SIÊU PHẨM KHAN HIẾM MẶT TIỀN NGUYỄN VĂN TRỖI, PHÚ NHUẬN Địa chỉ: 12 Nguyễn Văn Trỗi, P.15, Q. Phú Nhuận Diện tích: 7.5m x 13m (CN 93m²) Kết cấu: 3 tầng kiên cố Giá bán: 59 Tỷ TL Vị trí siêu đắc địa, mặt tiền tuyến đường thương mại tài chính sầm uất bậc nhất, thích hợp mua giữ tài sản, khai thác kinh doanh hoặc cho thuê sinh lời cao. Liên hệ: 0329196985 Quốc Khánh

Xem thêm

Liên hệ:

032 919 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7,5m

Vị trí bản đồ

59 tỷ

3 PN, 3 WC
93 m²
634,41 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
The Prince Residence, Đ. Nguyễn Văn Trỗi, P. 11, Q. Phú Nhuận, Tp. Hồ Chí Minh
KB

Khánh Bđs

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt tiền đường nguyễn văn trỗi, phú nhuận tel: 0329196985 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.