Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt phố Đào Duy Anh, 54 tỷ, 131m2, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh, giá cực chất

Ngày đăng: 22/09/2025

5.2
Trung bình
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng

Nhà mặt phố tại Đào Duy Anh, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh có diện tích 131m2 và giá bán 54 tỷ VND. Đây là một cơ hội tuyệt vời để sở hữu một bất động sản đẳng cấp tại vị trí đắc địa. Điểm nổi bật: + Mặt tiền rộng 5.6m, phù hợp cho kinh doanh, buôn bán hoặc mở văn phòng. + Nhà 9 tầng, nội thất đầy đủ, bao gồm điều hòa, giường, tủ lạnh... + Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch. + Phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho chủ sở hữu. Địa điểm tiện ích xung quanh: + Bệnh viện Quốc tế Chấn thương Chỉnh hình Sài Gòn (Saigon - ITO). + Công viên Gia Định, Công viên Hồ Văn Huê. + Siêu thị Winmart. + Trường Mầm non Quốc tế Thiên Thần Nhỏ, Hệ thống Trường Quốc tế Việt Úc - Cơ sở Hoàng Văn Thụ. Để biết thêm thông tin chi tiết, vui lòng liên hệ Tuấn qua số điện thoại 0779264569

Xem thêm

Liên hệ:

077 926 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,6m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

54 tỷ

131 m²
412,21 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Đào Duy Anh, P. 9, Q. Phú Nhuận, Tp. Hồ Chí Minh
T

Tuấn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt phố Đào Duy Anh, 54 tỷ, 131m2, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh, giá cực chất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.