Tin đăng đã hết hạn.

Bán mặt tiền hàng hiệu phan xích long , phú nhuận 125 tỷ.

Ngày đăng: 22/09/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

BÁN NHÀ MẶT TIỀN PHAN XÍCH LONG VỊ TRÍ VÀNG TRUNG TÂM PHÚ NHUẬN Thông tin tài sản: Diện tích: 12m x 18m Công nhận 192m² Kết cấu: Hầm + 6 Lầu, Thang máy, PCCC chuẩn Hợp đồng thuê: 12.000 USD/tháng dòng tiền ổn định, khách thuê uy tín Giá bán: 125 TỶ Sản phẩm cực hiếm tại tuyến đường sầm uất nhất Quận Phú Nhuận Điểm mạnh tài sản: Vị trí đắc địa mặt tiền Phan Xích Long, khu vực tập trung nhà hàng, ngân hàng, chuỗi café, văn phòng công ty. Tòa nhà sẵn dòng tiền cao, phù hợp mua để giữ tài sản & đầu tư lâu dài. Thanh khoản tốt khu vực luôn khan hiếm sản phẩm mặt tiền diện tích lớn. Liên hệ ngay: 0329196985 Quốc Khánh để xem nhà và nhận thông tin chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

032 919 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Tiện ích Thang máy

Vị trí bản đồ

125 tỷ

3 PN, 3 WC
192 m²
651,04 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Phan Xích Long, P. 2, Q. Phú Nhuận, Tp. Hồ Chí Minh
KB

Khánh Bđs

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán mặt tiền hàng hiệu phan xích long , phú nhuận 125 tỷ. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.