Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà phố phong cách resort, view công viên tại Q.Phú Nhuận

Ngày đăng: 22/09/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/16
Mô tả tin đăng

Vị trí: Nhà mặt tiền đường X, Quận Phú Nhuận, chỉ cách trục Phan Đăng Lưu 200m. Giao thông thuận tiện, khu vực dân cư sầm uất, gần trường học, siêu thị và trung tâm thương mại. . Mặt tiền 7 x 13m, có sân vườn rộng, đỗ ô tô thoải mái. . Thiết kế & công năng: Kết cấu hiện đại, gồm 3 phòng ngủ đầy đủ tiện nghi. Không gian sinh hoạt chung tầng trệt thiết kế mở: phòng khách bếp phòng ăn liền kề, tạo độ thoáng đãng. Bồn tắm ngoài trời tại ban công, mang lại trải nghiệm như resort thu nhỏ, kết hợp ánh sáng tự nhiên và cây xanh thư giãn. Giếng trời lớn & cửa kính trượt giúp lấy sáng và thông gió tối đa. Vật liệu cao cấp: gạch kính lấy sáng, gạch terrazzo, khung cửa xuyên trần, tay vịn cầu thang thay bằng tủ gỗ tiện dụng. Hiệu ứng ánh sáng lung linh ban ngày, nổi bật về đêm. . Điểm khác biệt: Không gian sống chan hòa thiên nhiên, thông thoáng, nhiều ánh sáng. Thiết kế tối ưu diện tích, tiện nghi cao cấp. Trải nghiệm sống sang trọng, thư thái ngay trong lòng thành phố. Nhà đã hoàn thiện chất lượng cao, vào ở ngay. . Giá bán: Thương lượng thiện chí với khách hàng có nhu cầu thật.

Xem thêm

Liên hệ:

090 513 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Tiện ích Sân vườn
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

38,9 tỷ

3 PN, 4 WC
91 m²
427,47 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
P. Phan Đăng Lưu, P. 7, Q. Phú Nhuận, Tp. Hồ Chí Minh
P

Phú

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà phố phong cách resort, view công viên tại Q.Phú Nhuận - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.