Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà Bến Tre giá chỉ 900 triệu, xe hơi tới nhà

Ngày đăng: 19/09/2025

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Cơ hội sở hữu nhà tại Bến Tre, Phú Nhuận với giá cực kỳ hấp dẫn!
Diện tích rộng rãi 92m2, mặt tiền 5m, đảm bảo không gian sống thoải mái cho cả gia đình.
Đất thổ cư 100%, pháp lý rõ ràng, an tâm đầu tư.
Thiết kế nhà gồm 1 sân trước thoáng đãng, 1 phòng khách ấm cúng, 2 phòng ngủ tiện nghi, bếp và WC đầy đủ.
Vị trí đắc địa, chỉ cách homestay 70m, khu dân cư đông đúc, an ninh.
Đặc biệt, xe hơi có thể đến tận nhà, thuận tiện di chuyển.
Giá bán chỉ 900 triệu (có thể thương lượng trực tiếp với chủ nhà).
Liên hệ ngay 0387713168 để biết thêm thông tin chi tiết và xem nhà!
Xem thêm

Liên hệ:

038 771 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Chiều sâu 18,4m
Mức độ giao dịch Gấp
Ưu điểm BĐS Ô tô đỗ gần

Vị trí bản đồ

900 triệu

2 PN, 1 WC
92 m²
9,78 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Địa chỉ
Q. Phú Nhuận, Tp. Hồ Chí Minh
NH

Ngọc Huỳnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà Bến Tre giá chỉ 900 triệu, xe hơi tới nhà - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.