Tin đăng đã hết hạn.

Tốt Nhất Thị Trường ! Building Mặt Tiền Phan Xích Long, PN - 10 Tầng - HĐT: 3,6 TỶ -Giá chỉ 89,8 tỷ

Ngày đăng: 11/09/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Tốt Nhất Thị Trường ! Building Mặt Tiền Phan Xích Long, PN - 10 Tầng - HĐT: 3,6 TỶ -Giá chỉ 89,8 tỷ - Vị trí: Mặt tiền Phan Xích Long, Phường 3, Quận Phú Nhuận, TP.HCM - tuyến phố kinh doanh sầm uất bậc nhất Sài Gòn - Khu vực tập trung nhiều tòa nhà, ngân hàng, F&B, dịch vụ cao cấp, giá trị khai thác cực cao. - Kết cấu: 1 Hầm + 9 Tầng - Toà nhà hiện đại, kiên cố, công năng văn phòng. - DT: 241,4 m² - (9.25mx30m) - Diện tích sàn xây dựng: 1.496,5 m² - Đang có hợp đồng thuê ổn định 300 triệu/tháng, dòng tiền đều đặn, phù hợp nhà đầu tư giữ tài sản. - Pháp lý: Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ, sẵn sàng giao dịch ngay - Giá bán: 89,8 tỷ TL (Chủ Thiện chí bán) * Alo/Zalo: Em tư vấn kĩ hơn 0773036608Em Thuận) Chuyên nhà đất trung tâm - gửi thông tin chi tiết - hỗ trợ quý anh chị đi xem nhà/đất - làm việc chính chủ - tin thật - giá thật - trao giá trị thật

Xem thêm

Liên hệ:

077 303 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m

Vị trí bản đồ

89,5 tỷ

245 m²
365,31 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
10
Địa chỉ
Đ. Phan Xích Long, P. 3, Q. Phú Nhuận, Tp. Hồ Chí Minh
MT

Minh Thuận

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Tốt Nhất Thị Trường ! Building Mặt Tiền Phan Xích Long, PN - 10 Tầng - HĐT: 3,6 TỶ -Giá chỉ 89,8 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.