Tin đăng đã hết hạn.

Duy Nhất! Bán nhà hẻm khu VIP 38 Nguyễn Văn Trỗi, DT: 8x 30m, Giá chỉ 52 tỷ tl

Ngày đăng: 13/09/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chủ nhà thực sự quyết tâm bán nhanh - bán sớm ! Nhà tọa lạc trên tuyến đường thương hiệu bậc nhất khu vực, kết nối sân bay ra các quận trung tâm. 38/ Nguyễn Văn Trỗi, phường 15, quận Phú Nhuận. - Đường trước nhà chải nhựa 8m, hẻm thông tứ phía, xe hơi lưu thông đậu đỗ thoải mái. - Khu vực trong hẻm chỉ toàn Biệt Thự và các tòa nhà vp cao tầng... - Diện tích: 8x 30m, công nhận 222m2 đất - Hiện trạng 1 trệt 1 lầu thích hợp xây mới ( biệt thự, chdv or tòa nhà vp... ) - Giá chào bán chỉ 52 tỷ còn tl. Quý Anh Chị quan tâm vui lòng lh em Vũ qua số điện thoại 0865214688 or zalo/viber để xem nhà - tl giá - mua bán trực tiếp chính chủ. Cảm ơn Anh Chị đã quan tâm !.

Xem thêm

Liên hệ:

086 521 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Ưu điểm BĐS Xây mới

Vị trí bản đồ

52 tỷ

4 PN, 5 WC
222 m²
234,23 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Văn Trỗi, P. 15, Q. Phú Nhuận, Tp. Hồ Chí Minh
TV

Trần Xuân Vũ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Duy Nhất! Bán nhà hẻm khu VIP 38 Nguyễn Văn Trỗi, DT: 8x 30m, Giá chỉ 52 tỷ tl - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.