Tin đăng đã hết hạn.

Hạ 16 Tỷ về 64 Tỷ - Bán nhà khu Phan Xích Long, PN - 17,89 x 22m - XD: Hầm 6 Tầng - HDT: 230 Triệu

Ngày đăng: 09/09/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán nhà khu Phan Xích Long, Phường 2, Quận Phú Nhuận - Diện Tích : 17,89 x 22m - Kết Cấu : 3 Tầng - HĐ Thuê : 230 Triệu/Tháng - Chỉ tiêu XD : Hầm + 6 Tầng - Khu vực kinh doanh sầm uất, đa ngành nghề - Giá : 80 Tỷ giảm về 64 Tỷ - Liên Hệ Em Hiếu 0908076272 xem nhà và làm việc trực tiếp chính chủ để được giá tốt

Xem thêm

Liên hệ:

090 807 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 18m

Vị trí bản đồ

64 tỷ

385 m²
166,23 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
3
Địa chỉ
Đ. Phan Xích Long, P. 2, Q. Phú Nhuận, Tp. Hồ Chí Minh
PH

Phạm Trung Hiếu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hạ 16 Tỷ về 64 Tỷ - Bán nhà khu Phan Xích Long, PN - 17,89 x 22m - XD: Hầm 6 Tầng - HDT: 230 Triệu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.