Tin đăng đã hết hạn.

Chào mừng đến với cơ hội sở hữu biệt thự đẳng cấp tại vị trí đắc địa nhất quận Phú Nhuận

Ngày đăng: 10/09/2025

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/7
Biệt thự tọa lạc tại mặt tiền đường Hoa, khu VIP Phan Xích Long, phường 2.
Diện tích rộng lớn 150m2, mặt tiền siêu rộng 8m, kiến trúc 5 tầng bê tông cốt thép vững chãi.
Vị trí vàng ngay trung tâm Phan Xích Long, gần bệnh viện Hoàn Mỹ, công viên Phú Nhuận, dễ dàng di chuyển đến quận 1 và sân bay chỉ trong 10 phút.
Giá bán: 71.5 tỷ (thương lượng chính chủ).
Liên hệ ngay 0961999283 để sở hữu căn biệt thự mơ ước!
Xem thêm

Liên hệ:

096 199 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Chiều sâu 18,75m
Mức độ giao dịch Gấp
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Vị trí trung tâm, Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

71,5 tỷ

150 m²
476,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
5
Địa chỉ
P. 2, Q. Phú Nhuận, Tp. Hồ Chí Minh
KN

Khánh Ngân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chào mừng đến với cơ hội sở hữu biệt thự đẳng cấp tại vị trí đắc địa nhất quận Phú Nhuận - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.