Tin đăng đã hết hạn.

Siêu vị trí tòa nhà ngay mặt tiền Phan Đăng Lưu - 13x25m, 2400m2 sàn - HĐT 400 tr/th - Giá 99 tỷ tl

Ngày đăng: 04/09/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Tòa nhà ở vị trí tuyến đường thương hiệu, kết cấu kiên cố trung tâm Quận Phú Nhuân hay trung tâm Hồ Chí Minh, không có sản phẩm thứ hai để so sánh. - Siêu phẩm ngay mặt tiền Phan Đăng Lưu, phường 5, quận Phú Nhuận - Diện tích: 13x25m, 2400m2 - Kết cấu: Hầm 9 tầng - Hợp đồng thuê: 400 triệu/ tháng - Vuông vức vô cùng đẹp không một lỗi phong thủy. - Giá 99 tỷ còn thương lượng Liên hệ em xem nhà trực tiếp: 0933594466 - Ngọc Thành

Xem thêm

Liên hệ:

093 359 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m

Vị trí bản đồ

99 tỷ

290 m²
341,38 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
8
Địa chỉ
P. Phan Đăng Lưu, P. 5, Q. Phú Nhuận, Tp. Hồ Chí Minh
NT

Ngọc Thành

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu vị trí tòa nhà ngay mặt tiền Phan Đăng Lưu - 13x25m, 2400m2 sàn - HĐT 400 tr/th - Giá 99 tỷ tl - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.