Tin đăng đã hết hạn.

Hàng hiếm tại Mặt Tiền Phan Đăng Lưu, 120 tỷ, 626m2, NP chính chủ

Ngày đăng: 30/08/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Nhà mặt phố Phan Đăng Lưu, Phường 1, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh, với diện tích 626m2, là một cơ hội vàng cho những ai đang tìm kiếm một vị trí đắc địa để đầu tư + Diện tích rộng rãi 626m2, phù hợp xây toà nhà CHDV + Giá bán hấp dẫn 120 tỷ VND, chưa tới 200 triệu/1m2 là mức giá cực kỳ cạnh tranh trong khu vực. + Nhà không nội thất, tạo điều kiện cho khách hàng tự do thiết kế theo ý thích. + Pháp lý đầy đủ, giúp quá trình giao dịch nhanh chóng và thuận tiện. Điểm nổi bật của bất động sản này là phong thủy tốt, giúp thu hút tài lộc và may mắn cho người sở hữu. Khu vực này còn nổi bật với sự phát triển mạnh mẽ về kinh tế, hứa hẹn mang lại nhiều cơ hội kinh doanh cho các chủ đầu tư. Gần Nút Giao Phan Xích Long, cách sân bay 2km , cách trung tâm Q1 3km, Gần trường học, gần chợ/siêu thị, có công viên, tạo điều kiện thuận lợi cho cuộc sống hàng ngày Liên hệ ngay với Quốc Khánh qua số điện thoại 0329196985 để biết thêm chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà.

Xem thêm

Liên hệ:

032 919 ****

Vị trí bản đồ

120 tỷ

1 PN, 1 WC
626 m²
191,69 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
P. Phan Đăng Lưu, P. 1, Q. Phú Nhuận, Tp. Hồ Chí Minh
KB

Khánh Bđs

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hàng hiếm tại Mặt Tiền Phan Đăng Lưu, 120 tỷ, 626m2, NP chính chủ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.