Tin đăng đã hết hạn.

Siêu Tòa nhà 2MT Phan Đình Phùng, Phú Nhuận, 13x46m, 2H + 9 Tầng - HĐT: 700 triệu, giá 195 tỷ

Ngày đăng: 28/08/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán gấp Tòa nhà góc 2 mặt tiền Phan Đình Phùng, Phường 8, Phú Nhuận ngay Nguyễn Văn Trỗi - Diện tích : 13 x 46m - nở hậu 22m, Công nhận : 723.1m2 - DT sàn 3.573m2 - Kết cấu : 2 Hầm + 9 tầng - Thang máy - HĐT: 700 triệu/tháng - Giá bán: 195 tỷ - Vị trí: Ngay Nguyễn Văn Trỗi, Tuyến phố Thương mại, Tập trung nhiều Building văn phòng, Ngân hàng, ... Xem nhà ngay liên hệ: 0902977330 Trúc Phương 24/7

Xem thêm

Liên hệ:

090 297 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

195 tỷ

725 m²
268,97 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Phan Đình Phùng, P. 8, Q. Phú Nhuận, Tp. Hồ Chí Minh
TP

Thanh Phương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu Tòa nhà 2MT Phan Đình Phùng, Phú Nhuận, 13x46m, 2H + 9 Tầng - HĐT: 700 triệu, giá 195 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.