Tin đăng đã hết hạn.

Toà nhà 2200m2 ( HĐT 400Tr/T) Phường 5, Quận Phú Nhuận. giá 125 tỷ( TL0937921939

Ngày đăng: 29/08/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Toà Nhà Nguyễn Thượng Hiền, Phường 5, Quận Phú Nhuận - Diện tích: 12.4m x 21m= 285.17m2 Diện tích sàn: hơn 2200m2 - Kết cấu: Hầm Lửng 7 tầng ST - Đang tự kinh doanh 400tr/tháng - Giá bán 125 tỷ thương lượng tốt . Đoạn đẹp ngay giao lộ với Nguyễn Văn Đậu, vỉa hè, khu nhiều toà nhà Liên hệ ngay: 0937921939 Tiến Phát

Xem thêm

Liên hệ:

093 792 ****

Vị trí bản đồ

125 tỷ

285.17 m²
438,34 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Thượng Hiền, P. 5, Q. Phú Nhuận, Tp. Hồ Chí Minh
TP

Tiến Phát

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Toà nhà 2200m2 ( HĐT 400Tr/T) Phường 5, Quận Phú Nhuận. giá 125 tỷ( TL0937921939 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.