Tin đăng đã hết hạn.

Nhà nát siêu rẻ! 390m2 MT Phan Xích Long chỉ 300tr/m2, GPXD đang xin Hầm 8 Tầng

Ngày đăng: 23/08/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Vị trí đẹp nở hậu được phép xây cao tầng Hầm 7 - 8 Tầng. MDXD 65% - Hệ Số 4 - DTSD: 1560m2. Inb hoặc gọi trực tiếp em để xem đất.

Xem thêm

Liên hệ:

093 347 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu, Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

130 tỷ

390 m²
333,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
1
Địa chỉ
Đ. Phan Xích Long, P. 7, Q. Phú Nhuận, Tp. Hồ Chí Minh
T

Thành

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà nát siêu rẻ! 390m2 MT Phan Xích Long chỉ 300tr/m2, GPXD đang xin Hầm 8 Tầng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.