Tin đăng đã hết hạn.

Bán tòa nhà văn phòng Nguyễn Thị Huỳnh, gần Nguyễn Văn Trỗi, Q. Phú Nhuận

Ngày đăng: 30/08/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán tòa nhà văn phòng Nguyễn Thị Huỳnh, gần Nguyễn Văn Trỗi, Q. Phú Nhuận. Diện tích đất: 12.4m x 46m, nở hậu 21m. Diện tích công nhận: 723m2. Kết cấu: 2 hầm + 9 tầng. Diện tích sàn sử dụng: 3.752m. Pháp lý chuẩn, sổ hồng chính chủ. Hiện trạng: Tòa nhà mới, tự khai thác, dòng tiền ổn định. Giá bán: 222 tỷ (còn thương lượng). Vị trí vàng ngay trung tâm Phú Nhuận, liền kề Nguyễn Văn Trỗi trục đường huyết mạch kết nối Sân bay Tân Sơn Nhất Quận 1. Phù hợp: Trụ sở công ty, văn phòng cho thuê, ngân hàng, hoặc giữ tài sản sinh lời lâu dài.

Xem thêm

Liên hệ:

036 672 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12,4m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

222 tỷ

723 m²
307,05 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Thị Huỳnh, P. 8, Q. Phú Nhuận, Tp. Hồ Chí Minh
LQ

Lê Hoàng Quyền

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán tòa nhà văn phòng Nguyễn Thị Huỳnh, gần Nguyễn Văn Trỗi, Q. Phú Nhuận - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.