Tin đăng đã hết hạn.

Bán tòa nhà văn phòng cty Ngay Phan Xích Long DT 6,5x17m hầm 6 tầng vị trí cực đẹp gía 36 tỷ

Ngày đăng: 29/08/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chính chủ bán tòa nhà văn phòng cty Ngay Đường Phan Xích Long Phường 2 Quận Phú Nhuận. Diện tích 6,5x17m. 106m2. Kết cấu Hầm 6 tầng. Vị trí cực đẹp phù hợp mở văn phòng cty. Gía 36 tỷ tiếp khách thiện chí mua.

Xem thêm

Liên hệ:

093 832 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,5m

Vị trí bản đồ

36 tỷ

5 WC
106 m²
339,62 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Phan Xích Long, P. 2, Q. Phú Nhuận, Tp. Hồ Chí Minh
KV

Khanh Vân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán tòa nhà văn phòng cty Ngay Phan Xích Long DT 6,5x17m hầm 6 tầng vị trí cực đẹp gía 36 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.