Tin đăng đã hết hạn.

HIẾM, CC, Chỉ 7,39 tỷ TL, Mặt Tiền Căn Góc, đường Cô Giang, nhà mới đẹp, 3 tầng, HH 100tr

Ngày đăng: 19/08/2025

6.1
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

KHÔNG CÓ CĂN THỨ 2 - CC BÁN NHÀ MẶT TIỀN CĂN GÓC, MỚI ĐẸP 2 LẦU, 142A Cô Giang, phường Cầu Kiệu (phường 2, quận Phú Nhuận cũ). * Nhà mới, xây kỹ, đẹp. * Kết cấu: Trệt 2 lầu, 2 ngủ, 3wc, bếp, khách. Không gian thoáng mát. Thiết kế tinh tế, hiện đại. Nội thất cao cấp. * Vị trí đắc địa: Mặt tiền, căn góc, có cửa hông. Nằm trên trục kinh doanh sầm uất Phan Đình Phùng - Phan Xích Long - Phan Đăng Lưu- Cô Giang. Dòng tiền cho thuê tốt. * DTSD 75m2. SHCC * Giá: chỉ 7 Tỷ 390 tr TL. * Hoa hồng 100 Tr gửi ACE MG. Phone - Zalo chính chủ theo số điện thoại cung cấp: 0966829475

Xem thêm

Liên hệ:

096 682 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết HIẾM, CC, Chỉ 7,39 tỷ TL, Mặt Tiền Căn Góc, đường Cô Giang, nhà mới đẹp, 3 tầng, HH 100tr - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.