Tin đăng đã hết hạn.

Nhà đẹp 5 tầng - lô góc HXH Huỳnh Văn Bánh - Hồ Biểu Chánh Phú Nhuận - khu vip an ninh - dân trí

Ngày đăng: 16/08/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Nhà HXH Hồ Biểu Chánh Thông Huỳnh Văn Bánh Phú Nhuận. Diện tích 6.5 x 7m, công nhận 42m². Kết cấu 5 tầng: 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu, sân thượng. Gồm 3 phòng ngủ, 3 WC, hẻm nhựa xe hơi vào tận nhà. Vị trí đắc địa khu VIP Phú Nhuận giáp Quận 3, Tân Bình gần sân bay Tân Sơn Nhất, thuận tiện sinh hoạt và đi lại khu trung tâm. Giá: 9,75 tỷ thương lượng. Minh Đạt 0349030149

Xem thêm

Liên hệ:

034 903 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,5m

Vị trí bản đồ

9,75 tỷ

3 PN, 3 WC
42 m²
232,14 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Số tầng
5
Địa chỉ
Đ. Huỳnh Văn Bánh, P. 11, Q. Phú Nhuận, Tp. Hồ Chí Minh

Trương Cao Minh Đạt

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà đẹp 5 tầng - lô góc HXH Huỳnh Văn Bánh - Hồ Biểu Chánh Phú Nhuận - khu vip an ninh - dân trí - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.