Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt tiền Phan Xích Long DT: 16x16m, Hợp đồng thuê trên 300tr/tháng, giá 190 tỷ

Ngày đăng: 28/08/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Diện tích đất: 256m² (ngang 16m x dài 16m) 2 căn liền kề cực kỳ hiếm tại trục đường thương hiệu. Kết cấu: 4 tầng. Giá bán: 190 tỷ (~750 triệu/m²). Khai thác dòng tiền: - Hiện đang cho thuê trên 320 triệu/tháng. - Hợp đồng dài hạn, ổn định. Pháp lý: - Sổ hồng riêng từng căn. - Công chứng giao dịch ngay. - Liên hệ xem nhà và TL Chính Chủ: 0903397569 Anh Lưu.

Xem thêm

Liên hệ:

090 339 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 16m
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

190 tỷ

256 m²
742,19 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. Phan Xích Long, P. 2, Q. Phú Nhuận, Tp. Hồ Chí Minh
AK

Anh Khải

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt tiền Phan Xích Long DT: 16x16m, Hợp đồng thuê trên 300tr/tháng, giá 190 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.