Tin đăng đã hết hạn.

Ngộp, bán nhà cũ 2 tầng, khách mua xây mới, cách MT Phan Xích Long 20m, thông xe hơi, giá 9.2 tỷ

Ngày đăng: 20/08/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Hẻm thông xe hơi Phan Xích Long, phường 01, quận Phú Nhuận. - Diện tích: 3,8m x 14m (vuông vức). - Kết cấu: 2 tầng cũ, phù hợp xây mới theo ý gia chủ. - Vị trí: Tọa lạc ngay trung tâm, hẻm 5m, thẳng 1 trục, sạch sẽ, an ninh, thông xe hơi đa hướng, không ngập nước cách Mặt tiền Phan Xích Long chỉ vài buớc chân. - Trong bán kính 1km đủ tiện ích: Chuỗi nhà hàng, chợ, công viên Hoàng Văn Thụ, Bách Hóa Xanh, Co. Opmart, gần công an, uỷ ban, trường học các cấp, bệnh viện Hoàn Mỹ và Gia Định. - Sổ hồng chính chủ, công chứng ngay. - Giá chỉ 9.5 tỷ thương lượng khách thiện chí. - Hỗ trợ pháp lý miễn phí công chứng nhanh gọn. - Liên hệ: 0981061725 Tiến Phát Real Chuyên Nhà Phố Trung Tâm Sài Gòn.

Xem thêm

Liên hệ:

098 106 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 3,8m
Ưu điểm BĐS Xây mới

Vị trí bản đồ

9,2 tỷ

2 PN, 2 WC
48 m²
191,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Đ. Phan Xích Long, P. 1, Q. Phú Nhuận, Tp. Hồ Chí Minh
QH

Quang Hải

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Ngộp, bán nhà cũ 2 tầng, khách mua xây mới, cách MT Phan Xích Long 20m, thông xe hơi, giá 9.2 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.