Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt phố Hoàng Văn Thụ, 59 tỷ, 168m2, view đẹp chỉ với Q.Phú Nhuận, HCM

Ngày đăng: 13/08/2025

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Nhà mặt phố Hoàng Văn Thụ, Phường 9, Quận Phú Nhuận, TP. HCM là một cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một bất động sản giá trị cao tại khu vực sầm uất này. - Diện tích: 168m2. - Số phòng ngủ: 24PN. - Số phòng tắm: 25WC. - Số tầng: 7 tầng, hầm, thang máy. - Hướng cửa chính: Nam. - Hướng ban công: Nam. - Chiều ngang mặt tiền: 7.7m. - Chiều rộng đường trước: 30m. - Giá: 59 tỷ VND. Nhà có mặt tiền rộng rãi, phù hợp cho các hoạt động kinh doanh và thương mại, với ngõ vào rộng rãi, dễ dàng tiếp cận cho xe ô tô. Đây là một trong những vị trí lý tưởng cho những ai muốn phát triển kinh doanh hoặc tìm kiếm một nơi ở tiện nghi. Bên cạnh đó, nhà còn có nhiều tiện ích nổi bật như: + Thiết kế hiện đại, không gian thoáng đãng. + Phù hợp cho gia đình lớn hoặc cho thuê với nhiều phòng ngủ. + Khu vực an ninh tốt, dân cư thân thiện. Gần đó có nhiều tiện ích như bệnh viện đa khoa Hoàn Mỹ Sài Gòn, công viên Hoàng Văn Thụ, siêu thị Bách Hóa Xanh, và trường mầm non Marvel House Singapore, mang đến sự tiện lợi trong cuộc sống hàng ngày. Hãy liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết về bất động sản này. Liên hệ: Vũ Thiên Minh qua số điện thoại 0986467016

Xem thêm

Liên hệ:

098 646 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7,7m
Hướng ban công Nam
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

59 tỷ

168 m²
351,19 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
7
Hướng
Nam
Địa chỉ
Đ. Hoàng Văn Thụ, P. 9, Q. Phú Nhuận, Tp. Hồ Chí Minh
KT

Khánh Toàn Trần

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt phố Hoàng Văn Thụ, 59 tỷ, 168m2, view đẹp chỉ với Q.Phú Nhuận, HCM - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.