Tin đăng đã hết hạn.

Duy Nhất 1 Căn Nhà Phố Hoa Phan Xích Long Phú Nhuận - 8x15m Nhà 4 tầng. Giá 46 tỷ

Ngày đăng: 06/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Bán nhà phố ngay đường Hoa Phan Xích Long - khu phố ăn uống Phan Xích, Phường 2, Quận Phú Nhuận. - Diện tích: 8 x 15m. - K/C: trệt 2 lầu sân thượng. - Pháp lý chính chủ, công chứng trong ngày. - Vị trí khu cao cấp toàn biệt thự lớn, dân trí cao, sang trọng. - Khu vực kinh doanh văn phòng công ty, trường mầm non, spa thẩm mỹ viện, phòng khám, trường học, nhà hàng, cafe... - Phù hợp khách mua ở kết hợp làm văn phòng công ty. - Giá bán: 46 tỷ chốt (Giá cũ 48 tỷ). Liên hệ: 0906345410 MTG.

Xem thêm

Liên hệ:

090 634 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

46 tỷ

5 PN, 4 WC
128 m²
359,38 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Phan Xích Long, P. 2, Q. Phú Nhuận, Tp. Hồ Chí Minh
0

0906345410

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Duy Nhất 1 Căn Nhà Phố Hoa Phan Xích Long Phú Nhuận - 8x15m Nhà 4 tầng. Giá 46 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.