Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự mini 90.2m2 5x13.4m 1T3L 5PN 4WC nội thất gỗ cao cấp Huỳnh Văn Bánh, Phường 12, Phú Nhuận

Ngày đăng: 14/08/2025

5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

* Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - Nhà tốt - Đang còn bán - Pháp lý rỏ ràng - Làm việc Chính chủ - Không qua trung gian: Liên hệ làm việc chính chủ: 0899627068 gặp Minh Châu. (Hoặc Add zalo 0899627068 - Minh Châu để xem thêm nhà). - Nhà thiết kế đẹp, diện tích lớn, hợp gia đình ở! - DT: 5x13,4m. CN: 90,2m2. - KC: 1 trệt + 3 lầu. - Khu dân trí, vị trí tốt - 5p di chuyển ra Q1, Q3, trường học, bệnh viện... - Sổ đẹp, hoàn công đủ, công chứng ngay! Xem nhà trực tiếp ngay với Minh Châu - 0899627068. ------------------------------ - Nhận ký gửi - tìm nhà theo nhu cầu - tư vấn các vấn đề liên quan BĐS.

Xem thêm

Liên hệ:

089 962 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

14 tỷ

5 PN, 4 WC
90.2 m²
155,21 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Đ. Huỳnh Văn Bánh, P. 11, Q. Phú Nhuận, Tp. Hồ Chí Minh
BC

Bùi Ngọc Minh Châu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự mini 90.2m2 5x13.4m 1T3L 5PN 4WC nội thất gỗ cao cấp Huỳnh Văn Bánh, Phường 12, Phú Nhuận - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.