Tin đăng đã hết hạn.

Mặt tiền nguyễn kiệm 102m hai mặt thoáng khai thác đa ngành 15.5 tỷ lh 0949351891 mr toản

Ngày đăng: 12/08/2025

5.6
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Tài sản vàng cho nhà đầu tư thông minh vị trí mặt tiền trung tâm Phú Nhuận, giá trị khai thác dòng tiền hoặc tăng giá đều vượt trội. Thông số chuẩn: Diện tích 4.3 x 24m nở hậu 4.6m 2 mặt thoáng trước sau hẻm sau 2m, ba gác tới tận cửa Kết cấu 2 tầng cũ tiện xây mới 5-6 tầng theo nhu cầu khai thác Lợi thế vượt trội: Mặt tiền đường 15m vỉa hè 3m, kinh doanh siêu sầm uất Pháp lý chuẩn chỉnh sổ hồng riêng, công chứng nhanh Thích hợp làm: căn hộ dịch vụ, văn phòng, showroom, spa, trung tâm giáo dục Chỉ 15.5 tỷ giá còn thương lượng sâu cho nhà đầu tư quyết đoán Hotline đầu tư: 0949351891 Chuyên bất động sản mặt tiền, dòng tiền Phú Nhuận Tài sản tốt không chờ lâu Đặt cọc ngay hôm nay để đón sóng tăng giá!

Xem thêm

Liên hệ:

094 935 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 20m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu, Nhiều mặt thoáng, Xây mới

Vị trí bản đồ

15,5 tỷ

3 PN, 3 WC
102 m²
151,96 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Kiệm, P. 9, Q. Phú Nhuận, Tp. Hồ Chí Minh
QT

Quốc Toản

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mặt tiền nguyễn kiệm 102m hai mặt thoáng khai thác đa ngành 15.5 tỷ lh 0949351891 mr toản - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.