Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhanh biệt thự phố duy nhất mặt tiền 26 Hoa Huệ, KDC Rạch Miễu Phú Nhuận, giá tốt chỉ 16,8 tỷ

Ngày đăng: 01/08/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán nhanh biệt thự phố duy nhất mặt tiền Hoa Huệ, KDC Rạch Miễu Phú Nhuận, giá tốt chỉ 16,8 tỷ (TL) Vị trí đắc địa: số 26 đường Hoa Huệ, Phường 7, Quận Phú Nhuận khu dân cư Rạch Miễu cao cấp, sát Coopmart Phan Xích Long, khu phố ẩm thực sầm uất. Diện tích đất: 5m x 8m, công nhận đủ 40m² Kết cấu: nhà 4 tầng, tổng diện tích sàn 147,5m² Thiết kế sang trọng: Gara xe 7 chỗ, 5 phòng ngủ, phòng thờ, sân thượng trước sau thoáng mát Pháp lý: sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ Tiện ích xung quanh: Gần chợ, siêu thị, trung tâm thương mại Gần bệnh viện, trường học, trạm y tế Vị trí trung tâm, giao thông thuận tiện, tiện ở, kinh doanh hoặc cho thuê Giá bán: 16,8 tỷ, còn thương lượng cho khách thiện chí.

Xem thêm

Liên hệ:

090 190 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

16,8 tỷ

40 m²
420 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Hoa Huệ, P. 7, Q. Phú Nhuận, Tp. Hồ Chí Minh
NC

Nguyễn Văn Chương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh biệt thự phố duy nhất mặt tiền 26 Hoa Huệ, KDC Rạch Miễu Phú Nhuận, giá tốt chỉ 16,8 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.