Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp nhà mặt tiền Nguyễn Trọng Tuyển - Phú Nhuận | Hầm + 4 lầu | hợp đồng thuê 50tr/tháng

Ngày đăng: 31/07/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Cơ hội sở hữu nhà mặt tiền trung tâm quận Phú Nhuận phù hợp kinh doanh, cho thuê hoặc đầu tư giữ tài sản! Giá chốt nhanh: Chỉ 37 tỷ (thương lượng) Chủ cần bán gấp, đã giảm tới 5 tỷ! Diện tích đất: 4,25m x 31m Công nhận: 115m². Diện tích sử dụng: 526,3m². Kết cấu: hầm + 4 lầu, gồm 13 phòng ngủ 13 WC. Pháp lý: Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ, công chứng sang tên ngay. Đang có hợp đồng thuê ổn định: 50 triệu/tháng, còn dài hạn dòng tiền đều, thích hợp cho nhà đầu tư muốn khai thác ngay. Vị trí cực đẹp: Mặt tiền đường Nguyễn Trọng Tuyển, khu vực sầm uất, giao thông thuận tiện qua Quận 1, Tân Bình, Bình Thạnh. Gần sân bay, trường học, ngân hàng, siêu thị... Liên hệ ngay: Nguyễn Thắng 0932119669 để xem nhà trực tiếp và thương lượng giá tốt!

Xem thêm

Liên hệ:

093 211 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,25m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

34 tỷ

115 m²
295,65 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Trọng Tuyển, P. 8, Q. Phú Nhuận, Tp. Hồ Chí Minh
NT

Nguyễn Văn Thắng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp nhà mặt tiền Nguyễn Trọng Tuyển - Phú Nhuận | Hầm + 4 lầu | hợp đồng thuê 50tr/tháng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.