Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp lô đất xây Building MT Phan Đăng Lưu - DT 14x58m, CN 625m2 - Giá bán 100 tỷ TL

Ngày đăng: 25/07/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán nhà Mặt tiền Diện tích lớn Đường Phan Đăng Lưu -Quận Phú Nhuận - Địa chỉ : Phan Đăng Lưu -p1 Quận Phú Nhuận - Diện tích : 4,1m x 58m - Nở hậu : 14.6 m - Công nhận : 624.4 m2 - Hiện trạng nhà C4 , đang cho thuê bãi giữ xe. - Pháp lý cá nhân Giá : 100 tỷ TL Liên hệ: 0909513460 - Hằng

Xem thêm

Liên hệ:

090 951 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

100 tỷ

625 m²
160 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
P. Phan Đăng Lưu, P. 1, Q. Phú Nhuận, Tp. Hồ Chí Minh
0

0909513460

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp lô đất xây Building MT Phan Đăng Lưu - DT 14x58m, CN 625m2 - Giá bán 100 tỷ TL - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.