Tin đăng đã hết hạn.

Khách Sạn góc 2 Mặt Tiền NGUYỄN VĂN TRỖI - Phú Nhuận, DT: 14x19m, Hầm 7 Tầng, TN: 2.5 Tỷ/năm, 90 Tỷ

Ngày đăng: 29/07/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

KHÁCH SẠN GÓC 2 MẶT TIỀN NGUYỄN VĂN TRỖI CAO THẮNG, PHƯỜNG 17, PHÚ NHUẬN Vị trí đắt giá ngay trục đường huyết mạch, sát sân bay, giáp Quận 3 Quận 1 Tài sản hiếm, chuẩn hái ra tiền đầu tư chắc thắng! Diện tích đất: 14 x 19m CN: 242,2m² Tổng diện tích sàn: ~ 1200m² Kết cấu: Hầm, 6 tầng, sân thượng, thang máy hiện đại Gồm 22 phòng full nội thất cao cấp thiết kế theo chuẩn khách sạn 4 sao Đang cho thuê ổn định: 2.5 tỷ/năm Pháp lý rõ ràng công chứng trong ngày Giá chào bán: 90 TỶ (Còn thương lượng chính chủ) Liên hệ DŨNG để xem nhà và làm việc trực tiếp

Xem thêm

Liên hệ:

078 237 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Thang máy

Vị trí bản đồ

90 tỷ

242.2 m²
371,59 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Văn Trỗi, P. 17, Q. Phú Nhuận, Tp. Hồ Chí Minh
ND

Ngọc Dũng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Khách Sạn góc 2 Mặt Tiền NGUYỄN VĂN TRỖI - Phú Nhuận, DT: 14x19m, Hầm 7 Tầng, TN: 2.5 Tỷ/năm, 90 Tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.