Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà riêng tại Huỳnh Văn Bánh, 9,48 tỷ, 50m2, 5PN, 4WC, đẹp, nhiều tiện ích

Ngày đăng: 23/07/2025

5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

HUỲNH VĂN BÁNH P13, PHÚ NHUẬN HẺM XE HƠI SÁT MẶT TIỀN NHÀ MỚI ĐẸP 5PN. Giá: 9.48 tỷ TL. DT: 3.5 x 14m | 4 tầng | 50m SD. Trệt, 2 lầu, sân thượng BTCT. 5PN, 4WC, phòng khách, bếp, giếng trời. Hẻm nhựa 1 trục, ô tô vào nhà. Có hẻm sau, nhà cực thoáng. Khu bàn cờ sạch đẹp, an ninh. Sổ vuông vức, pháp lý chuẩn. Zalo/Call | 0988960234 Dương. RNN.PUA.TC0I.

Xem thêm

Liên hệ:

098 896 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 3,5m

Vị trí bản đồ

9,48 tỷ

5 PN, 4 WC
50 m²
189,6 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Đ. Huỳnh Văn Bánh, P. 13, Q. Phú Nhuận, Tp. Hồ Chí Minh
LD

Lê Tấn Dương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà riêng tại Huỳnh Văn Bánh, 9,48 tỷ, 50m2, 5PN, 4WC, đẹp, nhiều tiện ích - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.