Tin đăng đã hết hạn.

Góc 2 mặt tiền tại Nguyễn trọng Tuyển, Phú Nhuận. Ngang 4,65m, 81,3m2. Vuông đẹp giá chỉ 17,9 tỷ TL

Ngày đăng: 21/07/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Ngôi nhà mặt phố này toạ lạc tại đường Nguyễn Trọng Tuyển, p10, Q.Phú Nhuận, TP.HCM, diện tích 81,3m2 với 3 tầng, cực kỳ thích hợp cho việc kinh doanh hoặc ở, cho thuê. mà giá chỉ 220tr/m2 còn thương lượng, giá quá hời. - 4PN, 4WC, nội thất full, có sẵn đồ dùng như giường, tủ, bàn ghế, rất tiện cho việc dọn vào ở ngay. - Mặt tiền 4,65m, ngõ rộng 10m, dễ dàng cho xe hơi ra vào, thuận lợi cho việc buôn bán. - Pháp lý đầy đủ, an tâm cho mọi giao dịch. Khu vực xung quanh: + Bệnh viện An Sinh, Bệnh viện Đa Khoa Hoàn Mỹ Sài Gòn, Bệnh viện Tai Mũi Họng TP.HCM. + Công viên Hoàng Văn Thụ, Công viên Dịch Vụ Cầm Xe Ô Tô Minh Ngọc, Công viên Hồ Văn Huê. + Siêu thị Sách Nhân Văn, Siêu thị Bách Hóa Xanh 223 Nguyễn Trọng Tuyển. + di chuyển sân bay 10 phút, qua các quận thuận tiện CAM KẾT MỌI THÔNG TIN ĐỀU CHÍNH XÁC! Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí: Đặng Hải Long tại 0901497359

Xem thêm

Liên hệ:

090 149 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,65m

Vị trí bản đồ

17,9 tỷ

4 PN, 4 WC
81.3 m²
220,17 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Trọng Tuyển, P. 10, Q. Phú Nhuận, Tp. Hồ Chí Minh
ĐL

Đặng Hải Long

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Góc 2 mặt tiền tại Nguyễn trọng Tuyển, Phú Nhuận. Ngang 4,65m, 81,3m2. Vuông đẹp giá chỉ 17,9 tỷ TL - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.