Tin đăng đã hết hạn.

Phú Nhuận-Nguyễn Công Hoang, hẻm bagac cách mặt tiền 100m, 71m2 (5x14), cực rẻ 8.8tỷ (124triệu/m2)

Ngày đăng: 23/07/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Nhà cực rẻ tại Phú Nhuận, sở hữu ngay, đừng bỏ lỡ, chỉ 8.8 tỷ/căn 71m2, gần 124 triệu/m2. Hẻm bagac cách mặt tiền 100m, gần trường học Cầu Kiệu, Siêu thị CoopMart. --- + Vị trị cực hiếm nhà bán, cách khu phố ẩm thực VIP Phan Xích Long 300m, cách quận 1 chỉ 5 phút. Tiện ích trường học Quốc tế, trường Anh Ngữ đầy đủ trong 500m. + Diện tích nhà công nhận đủ không lộ giới 71m2, ngang 5m, dài 14.2m, sổ vuông vức. + Kết cấu đúc bê tông 5 tầng: 1 trệt 1 lửng 3 lầu, sân thượng + Thiết kế đầu tư cho thuê 11 phòng, doanh thu ổn định gần 30 triệu/tháng. + Nhà 2 mặt hẻm thoáng mát, khu dân trí cao, yên tĩnh, an ninh 24/24. + Chủ nhà thân thiện, thương lượng giá chốt bán cực tốt dành cho khách hang thiện chí đi với Hưng nhé. Chủ thân quen. + Cam kết 100% nhà thật, nhà chính chủ. Pháp lý sổ hồng đầy đủ, sổ cất tại nhà. ---- Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà giá rẻ nhất thị trường Phú Nhuận! Liên hệ ngay 0904673878 Đăng Hưng Miễn phí dẫn xem nhà thực tế và hỗ trợ thủ tục đăng bộ sang tên nhanh. + KẾT BẠN ZALO ĐỂ XEM THÊM GIỎ HÀNG NHÀ BÁN CÁC PHÂN KHÚC: NHÀ MẶT TIỀN, VILLA BIỆT THỰ, TÒA NHÀ BUILDING, NHÀ KHU VIP.. + NHẬN KÝ GỬI MUA BÁN NHÀ PHỐ TẠI TP.HỒ CHÍ MINH, HỖ TRỢ THỦ TỤC MUA BÁN NHANH.

Xem thêm

Liên hệ:

090 467 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Phú Nhuận-Nguyễn Công Hoang, hẻm bagac cách mặt tiền 100m, 71m2 (5x14), cực rẻ 8.8tỷ (124triệu/m2) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.