Tin đăng đã hết hạn.

Cực hot HXH khu Phan Xích Long, 7mx21,5m, hầm 5 tầng, thang máy, TN: 55 triệu/tháng, chỉ 22,9 tỷ TL

Ngày đăng: 13/05/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Liên hệ làm việc chính chủ qua điện thoại 0765 452 993 hoặc Zalo: 0765 452 993 (Ánh Tuyết).

* Diện tích: 7m x 21,5m, Công nhận: 142,3 m².
* Kết cấu: Hầm + 5 tầng, có thang máy.

* Nhà mới xây theo kiểu căn hộ dịch vụ, 20 phòng ngủ.
* Có hợp đồng thuê khoán: 55 triệu/tháng Mua là có dòng tiền cao, ổn định ngay.
* Vị trí: Cách mặt tiền chỉ 20m, khu vực Phan Xích Long, thuận tiện di chuyển rất nhanh sang quận 1, quận 3
* Pháp lý: Chuẩn.

Giá: Chỉ 22,9 tỷ TL, tức 160tr/m².
Căn cực hiếm trên thị trường!

Liên Hệ Làm Việc Chính Chủ Qua Điện Thoại 0765 452 993 hoặc Zalo: 0765 452 993 (Ánh Tuyết).

Xem thêm

Liên hệ:

076 545 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Xây mới

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cực hot HXH khu Phan Xích Long, 7mx21,5m, hầm 5 tầng, thang máy, TN: 55 triệu/tháng, chỉ 22,9 tỷ TL - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.