Tin đăng đã hết hạn.

Bán tòa nhà VIP mặt tiền Nguyễn Văn Trỗi - 12x20m - Hầm 10 tầng - HĐT: 400 tr/th - Giá: 141 tỷ tl

Ngày đăng: 08/05/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Siêu phẩm tòa nhà mặt tiền Nguyễn Văn Trỗi, sản phẩm limited, tạo nên sự đẳng cấp người sở hữu.
- Chính chủ bán tòa VIP mặt tiền Nguyễn Văn Trỗi, phường 12, Quận Phú Nhuận
- Diện tích: 12x20m
- Kết cấu: Hầm 10 tầng
- Hợp đồng thuê: 400 triệu/ tháng
- Pháp lý cá nhân sổ hồng hoàn công đây đủ, phòng cháy chữa cháy đạt chuẩn.
- Giá: 141 tỷ thương lượng.

Liên hệ: 0933594466 - Ngọc Thành

Xem thêm

Liên hệ:

093 359 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m

Vị trí bản đồ

141 tỷ

221 m²
638,01 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán tòa nhà VIP mặt tiền Nguyễn Văn Trỗi - 12x20m - Hầm 10 tầng - HĐT: 400 tr/th - Giá: 141 tỷ tl - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.