Tin đăng đã hết hạn.

Vị trí tiềm năng ! Góc 3 mặt tiền Nguyễn Văn Trỗi-Phú Nhuận-18x21m-5 tầng-HĐT 300tr/th-Giá 110 tỷ

Ngày đăng: 08/05/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Vị trí tiềm năng! Góc 3 mặt tiền Nguyễn Văn Trỗi - Phú Nhuận - 18x21m - 5 tầng - HĐT 300tr/th - Giá bán 110 tỷ TL.

Vị trí: Nằm trên tuyến đường và khu vực cực kì tiềm năng, tuyến đường thương mại, thương hiệu Vip nhất khu vực Phú Nhuận.

Diện tích chuẩn: 18x21m.

Kết cấu: 5 Tầng.

Đang cho thuê 300tr/ tháng.

Sổ hồng chính chủ, sẵn sàng mua bán công chứng.

Giá bán: 110 tỷ thương lượng.

Liên hệ ngay: Em Thảo nhé 0906.855.057.

Xem thêm

Liên hệ:

090 685 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 18m

Vị trí bản đồ

110 tỷ

378 m²
291,01 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Vị trí tiềm năng ! Góc 3 mặt tiền Nguyễn Văn Trỗi-Phú Nhuận-18x21m-5 tầng-HĐT 300tr/th-Giá 110 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.