Tin đăng đã hết hạn.

100 tỷ về còn 81 tỷ tiện xây Toà nhà MT Phan Đăng Lưu_PN ( 13x35M ) Hầm 9 Tầng_HĐT 400TR_2600m2 sàn

Ngày đăng: 11/05/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Qúa tốt cho 1 Toà nhà đánh giá tốt nhất trong khu vực Quận Trung tâm! đang cần bán gấp
Bán toà nhà siêu khan hiếm mặt tiền Phan Đăng Lưu- Phú Nhuận

- Diện tích: 13 x 35m Công nhận 350m2
- Kết cấu xây dựng : Hầm 9 Tầng + thang máy, 2 thang bộ , PCCC đầy đủ.
- Hợp đồng thuê:400tr/tháng
- DTS : 2600m2
- Pháp lý cá nhân công chứng ngay. Sổ hoàn công đầy đủ, sẵn sàng công chứng
- Giá bán: giảm sâu về còn 81 tỷ.
- LH xem nhà - làm việc chính chủ: 0938255067 Tuấn Anh.
- Cám ơn a chị đã xem tin !

Xem thêm

Liên hệ:

093 825 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7,5m
Tiện ích Thang máy

Vị trí bản đồ

81 tỷ

350 m²
231,43 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 100 tỷ về còn 81 tỷ tiện xây Toà nhà MT Phan Đăng Lưu_PN ( 13x35M ) Hầm 9 Tầng_HĐT 400TR_2600m2 sàn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.