Tin đăng đã hết hạn.

Bán toà nhà MT Trường Sa,Q. Phú Nhuận. DT: 13,5m x 14,2m. KC: hầm,7 tầng. HĐT: 320tr/th. Giá: 89 tỷ

Ngày đăng: 24/03/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán toà nhà mặt tiền đường Trường Sa, Phường 2, Quận Phú Nhuận
- Vị trí: nằm tại vị trí trung tâm quận Phú Nhuận, gần khu vực Phan Xích Long, nơi kinh doanh sầm uất, tập trung nhiều văn phòng, ngân hàng, khách sạn, biệt thự....
- Diện tích: 13,5m x 14,2m
- Kết cấu: hầm, 7 tầng
- Hợp đồng thuê: 320 triệu / tháng
- Giá: 89 tỷ
Liên hệ: 0966688819 để xem nhà và làm việc chính chủ !!!
Có hơn 30.000 sản phẩm từ 20 đến 1000 tỷ

Xem thêm

Liên hệ:

096 668 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 13,5m
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

89 tỷ

189 m²
470,9 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán toà nhà MT Trường Sa,Q. Phú Nhuận. DT: 13,5m x 14,2m. KC: hầm,7 tầng. HĐT: 320tr/th. Giá: 89 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.