Tin đăng đã hết hạn.

Bán Building VP Trần Kế Xương P7 PN . DT 8,2 x 26m- CN : 210m2 - Hầm 7 tầng giá 35 tỷ

Ngày đăng: 23/03/2025

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/14
Mô tả tin đăng

Siêu rẻ! Building Văn Phòng - Giá chỉ 166tr/m2 Full kết cấu

Đây là căn Building có giá cực rẻ , vô cùng khan hiếm ở Trần Kế Xương , Phường 7, Quận Phú Nhuận.

Diện tích : 8,2 x 26m

Diện tích CN : 210m2

Tổng diện tích sử dụng 890m2

Kết cấu : Hầm 7 tầng

Giá từ 45 tỷ hạ cần bán gấp về 35 Tỷ 

Gồm 13 P - 14 WC - Đầy đủ công năng phòng cháy chửa cháy, hệ thống camera

Vị trí gần công viên Phú Nhuận, gần bệnh viên Ung Bướu, bệnh viện Gia Định, Chợ Tân Định ,giáp Quận 1.

Liện hệ : 0935 50 50 02 Thanh Thúy

Xem thêm

Liên hệ:

093 550 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 82m
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Building VP Trần Kế Xương P7 PN . DT 8,2 x 26m- CN : 210m2 - Hầm 7 tầng giá 35 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.