Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt tiền Lê Văn Sỹ, Phú Nhuận, ngang 11m dài 28m, cho thuê 215tr/tháng, giá 61 tỷ

Ngày đăng: 19/03/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Xuất cảnh bán nhà mặt tiền Lê Văn Sỹ, P12, Phú Nhuận.

- Vị trí: Đoạn đẹp, kinh doanh sầm uất, gần bên Ngân Hàng Eximbank, xung quanh nhiều tòa nhà Vp, trung tâm Anh ngữ VUS.

- DT: 11m x 28m, công nhận trên sổ 204m2.

- Kết cấu: 5 tầng.

- CTXD: Hầm 7 Tầng.

- Đang có hợp đồng thuê 215tr/tháng, còn 2,5 năm.

- Giá bán: 61 tỷ.

Xem thêm

Liên hệ:

090 220 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 11m

Vị trí bản đồ

61 tỷ

204 m²
299,02 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt tiền Lê Văn Sỹ, Phú Nhuận, ngang 11m dài 28m, cho thuê 215tr/tháng, giá 61 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.