Tin đăng đã hết hạn.

Giảm giá 30% bán gấp - góc 2 mặt tiền trần huy liệu - nguyễn văn trỗi - 109 tỷ ( 38 x 24m )

Ngày đăng: 27/02/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

GIẢM GIÁ 30% Bán gấp trong tháng nhà căn góc 2 mặt tiền Trần Huy Liệu - Nguyễn Văn Trỗi, Phường 15, Quận Phú Nhuận

- Diện tích : 38 x 24m - Công nhận : 452m2
- Hiện trạng : 3 Tầng
- Đang có hợp đồng thuê : 200 Triệu/ Tháng
- Vị trí đẹp, căn góc thích hợp xây dựng tòa Building văn phòng, thẩm mỹ viện,...

Gía bán : 109 Tỷ
Liên hệ : 0932.773.286 Mỹ Ngọc

Xem thêm

Liên hệ:

093 277 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 38m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

109 tỷ

452 m²
241,15 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Giảm giá 30% bán gấp - góc 2 mặt tiền trần huy liệu - nguyễn văn trỗi - 109 tỷ ( 38 x 24m ) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.