Tin đăng đã hết hạn.

Nhà 2 lầu mặt tiền Phan Đăng Lưu, DT:20x30m, giá 120 tỷ, HĐT DK 350tr/tháng

Ngày đăng: 17/02/2025

4.2
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

596m2 mặt tiền Phan Đăng Lưu P2 Phú Nhuận
Giá 120 tỷ
Nhà trống, đang rao thuê 350tr
Thích hợp xây cao tầng
Pháp lý cá nhân

Xem thêm

Liên hệ:

090 800 ****

Vị trí bản đồ

120 tỷ

600 m²
200 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Q. Phú Nhuận, Tp. Hồ Chí Minh
0

0908000577

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà 2 lầu mặt tiền Phan Đăng Lưu, DT:20x30m, giá 120 tỷ, HĐT DK 350tr/tháng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.