Tin đăng đã hết hạn.

Cực hiếm, bán nhà Mặt tiền Nguyễn Văn Trỗi - 20x30 - 2 Hầm 14 tầng

Ngày đăng: 19/12/2024

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng
Con đường Hiếm nhà bán Nguyễn Văn Trỗi - đây là tòa duy nhất đang cần bán.

- Diện tích: 20x30m - Công nhận 507 m².
- Kết cấu: 2 Hầm - 14 tầng.
- Tòa nhà đang làm văn phòng, khách mua vào là sử dụng ngay không cần sửa chữa.
- Nay chủ cần giải quyết công việc nên bán với.
Giá: 389 tỷ.
Đặc điểm bất động 
- Siêu vị trí, diện tích lớn. Tài sản thương hiệu, giá trị thương mại cao, thanh khoản tốt.

Quý khách hàng LH – 0931461508 Ngọc Hà để được làm việc trực tiếp với chính chủ.
Xem thêm

Liên hệ:

093 146 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 20m

Vị trí bản đồ

389 tỷ

507 m²
767,26 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
14
Địa chỉ
Q. Phú Nhuận, Tp. Hồ Chí Minh
ND

NGOC HA DO

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cực hiếm, bán nhà Mặt tiền Nguyễn Văn Trỗi - 20x30 - 2 Hầm 14 tầng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.